[คิวบิก] ผมมีความรู้สึกว่าภาพดุ๊กดิ๊กของคุณต๊ะ วริษฐ์ จากบทหลางหย่งเหวิน มี potential มากๆๆๆๆ เลยครับ....

จากกระทู้ก่นด่าสาปส่งคิวบิกทั้งหลาย ที่ผุดขึ้นเต็มเฉลิมไทยในช่วงนี้....
สิ่งหนึ่งที่ผมเห็นก็คือ ดุ๊กดิ๊กของคุณต๊ะ วริษฐ์ จากบทหลางหย่งเหวิน ที่มีแทบจะทุกกระทู้...
ผมมีความรู้สึกว่า นานมากๆ แล้ว ที่ไม่มีภาพดุ๊กดิ๊กจากละครไทยที่สะกิดต่อมของผมได้ในระดับนี้...
ครั้งล่าสุดที่ผมเห็นก็ย้อนกลับไปเมื่อเกือบ 5 ปีที่แล้ว กับดุ๊กดิ๊ก นางอุษา ไทรโศก โดยคุณกิ๊ก สุวจนี...

ผมคิดว่าดุ๊กดิ๊กของคุณต๊ะ วริษฐ์ จากบทหลางหย่งเหวิน...
มี potential มากพอที่จะตีคู่เทียบเคียงดุ๊กดิ๊กของคุณกิ๊ก สุวจนี จากบทอุษา เลยนะครับ...
มันทั้งฮา ทั้งสะท้อนอารมณ์ได้อย่างชัดเจน ไม่มีข้อกังขา...
และมีความสุดโต่งจนไม่อาจจะละสายตาไปจากมันได้...

ใครมีอันอื่นๆ อีก... ลองมาแชร์กันหน่อยครับ...
ผมโคตรชอบเลยอ่ะ โดนใจผมมากๆ...

ส่วนเรื่องความเป็นอมตะตีคู่ดุ๊กดิ๊กนังอุษานั้น...
คงต้องให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ล่ะครับ...
แต่ผมว่ามิสิทธิแหละ...

จากใจจริง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview