หน้าคล้ำกว่าตัว อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับครีมบำรุงให้สีผิวสดใสขึ้น

กระทู้คำถาม
ปกติเวลาก่อนออกไปไหนเราต้องใช้บีบีโบกปรับสีผิวก่อนออกจากบ้านทุกที เพราะหน้าแลดูดำมาก
หรือถ้าไม่ทาครีมอะไรเลย พอพบเจอผู้คนก็จะโดนทักว่า เป็นอะไร หน้าดำคล้ำไม่สบายรึเปล่า
ทั้งๆที่เราโดนแดดน้อยมาก หรือถ้าออกจากบ้านก็ต้องประโคมกันแดดก่อนออก กลัวมันจะมืดไปกว่านี้
รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำครีมที่ช่วยดูแลปรับผิวหน้าด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่