ขอคำแนะนำ อาชีพเสริมที่ให้รายได้หลักหมื่นต่อเดือน

ตอนนี้อยากหารายได้เสริมมากๆค่ะ เพื่อมาปิดหนี้ ตอนนี้มีประมาณ 1 ล้านบาท เม่าบาดเจ็บ
อยากเคลียร์ให้หมดประมาณภายใน 1 ปี
ที่คิดไว้ก็คืออยากทำเป็นงานฝีมือจากผ้า พวกกระเป๋าผ้า หมอน อะไรประมาณนี้ค่ะ
แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง อมยิ้ม08

จึงขอคำแนะนำค่ะ ว่าพอมีอาชีพเสริมอะไรบ้าง

ขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่