ซื้อนาฬิกา gshock ที่ญี่ปุ่น จะถูกว่าที่ไทยบ้านเรามั้ยคับ

คือว่าเพื่อผมไปเท่วที่นั่น เค้าบอกว่าถ้าซื้อจากที่นั่นจะถูกกว่าที่ไทย ครึ่งนึงจริงมั้ยครับ ผมลองหาราคา ในเว็บgshock jpดูแล้วราคามันก้พอกับบ้านเรา เห็นเพื่อนบอกว่าปีที่แล้วไปซื้อกระเป๋ายี่ห้อนึงมาให้แฟนบ้านเราแพงมากแต่ที่นั่นถูกกว่าครึ่ง เลยไม่รู่ว่าจะเอามาเปรียบเทียบกันได้มั้ย รบกวนผู้รู้ให้คำแนะนำหน่อยคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่