ภาพถ่ายความเป็นไทยในอดีต ภาค 2

ขออนุญาตตั้งกระทู้ภาพเก่าในเมืองไทย ภาค 2
เพื่อความสะดวกในการรับชมนะครับ

ขอขอบคุณ
ผู้ถ่ายภาพถ่ายทุกภาพ
ผู้เก็บรวมรวมภาพทุกภาพ
Rural SurinSiam, Thailand & Bangkok Old
oksiam Hahaha on youtube channel
รวมภาพเล่าเหตุการณ์ต่าง ๆ All Old Pictures In The Past.

และขออภัยบุคคลในภาพทุกท่านด้วยครับ

ผมขอแบ่งปันภาพต่างๆเหล่านี้เพื่อให้พี่น้องชาวไทยในพันทิปได้ชม ไม่ได้มีเจตนาจะทำเพื่อธุรกิจแต่ประการใดครับ

สมเด็จพระพุฒาจารย์โต
---------------------
Cr.Vanida Tantadirok
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่