[Spoil] ใครดู GU family book จบแล้วเข้ามาหน่อยค่ะ T_T

กระทู้คำถาม
ไม่รู้จะตกเทรนไปมั้ย เพิ่งมาดูจบ มีคำถามคาใจเยอะเหลือเกิน แล้วก็อยากเม้ามอยด้วย
ขอใส่สปอยไว้นะคะ เพราะที่จะถาม/จะเม้ามอย อยู่ตอนท้ายๆซะส่วนใหญ่
จะมีใครมาเม้าด้วยมั้ยเนี่ย จบไปจะเป็นปีละเรื่องนี้ 55555

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เรื่องนี้สนุกมากๆค่ะ มีครบทุกรสเลย สนุก ฮา ซึ้ง เศร้า ทรมานใจ บู๊ ฯลฯ
ดูจบแล้วหลงรักซูจีเลย ก่อนดูเรื่องนี้จริงๆก็สะดุดตากับเธอมาหลายหนแล้ว รู้สึกว่าน่ารักดี
แต่มาหลงรักก็เรื่องนี้แหละ แต่งหวานก็ส๊วยสวย (ในตอนที่ไปงานเทศกาลโคมไฟ) ตอนแต่งบู๊ถือดาบก็เท่โพดดดด
(แล้วก็รู้สึกว่าซูจีผมดำอะ สวยสุดแล้ว ผมน้ำตาลอย่างในดรีมไฮดูแบ๊วไปหน่อย)
ซึงกีและนักแสดงคนอื่นๆก็เล่นได้สมบทบาทมากๆ

แล้วก็เพลงประกอบละคร เพราะมากๆค่ะ ยังติดหูอยู่เลย
สุดท้าย ถ้าใครยังไม่ได้ดู ลองดูนะคะ ตอนแรกอาจจะรำคาญรุ่นพ่อ-แม่ ไปหน่อย เพราะแม่นางซอฮวา นางค่อนข้างงี่เง่า
แต่พอพ้นสองตอนแรกไปได้ รับรองว่าจะอดหลับอดนอนกันเลยทีเดียว หุหุ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่