หุ้นลงทุน กะ หุ้นหวย

กระทู้คำถาม
หวยหุ้นมีคนวงในเป็นเจ้ามือสามารถล็อคได้หรือเปล่า
เพราะหวยหุ้นเฉพาะเวลาเปิดจะขึ้นกับช่อง 9 ซึ่งตลาดจะทำการซื้อขายก่อนเสมอ
เลขปิดตลาดเที่ยง-เย็น มันสามารถกำหนดด้วยเจ้าหน้าที่ได้หรือไม่
ตัวเลขของการเล่นหวยหุ้นต่อวัน จำนวนเงินมหาสาร ฉะนั้นจะมีการกำหนดเพื่อเอาเปรียบผู้เล่นหรือเปล่า
(กระทู้นี้อาจจะไม่ค่อยเกียวกับการลงทุน แต่ผมก็อยากทราบว่ามีความเป็นไปได้หรือเปล่าครับ)
ถ้ามีใครทราบว่าล็อคอะไรคงรวย (ผมคิดว่าน่าจะมี)มั้ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่