ส่วนสูง กับการเกณฑ์ทหารครับ

คือ จขกท ไปผ่อนผัน ทหารมาครับ แล้ว พี่ทหารเค้าบอกว่า สมัครไปเลย ตัวเล็กแบบนี้ไม่ได้เป็นอยู่แล้ว  คือ ความสูงของผมอะครับ ตอนเช้า สายๆ จะได้160  แต่พอมาตอนเย็น หลังจากผ่านการยืน แบกกระเป๋า มันจะอยู่ 159  ครับ อยากร฿่ว่าทำไงดี  ผมคิดว่า ปีนี้จะเกณฑ์เลยครับ แต่จะทำให้ตัวเอง เตี๊ยลงเหลือ159 ด้วยการยืน กระโดด   แบกของหนัก ก่อนไปเกณฑ์ครับ เผือ่ความสูง มันจะไปอยู่ที่159 ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่