อยากเรียนทำอาหารไทย หรือ ขนมไทย ราคาไม่แพงค่ะ

อยากเรียนทำอาหารไทย หรือ ขนมไทยค่ะ เพราะปิดเทอมรอบนี้ มหาวิทยาลัยปิด 6 เดือน ว่างจริงๆ เลยอยากหาคอร์ส
เรียนทำอาหาร-ขนม ไทยดูค่ะ แต่หาข้อมูลแล้วมีแต่ที่ราคาแพง แม่ให้เงินเรียนพิเศษมา 4000 ให้หาเรียนอะไรก็ได้ ก็เลย
อยากขอคำแนะนำค่ะ เพราะตามร.ร.สอนทำอาหาร 4000 บาทนี่เรียนได้แค่ 2 เมนู แล้วก็เรียนวันเดียวจบ อยากได้ที่นานกว่านั้น
ไม่ได้อยากได้ใบประกาศ แค่อยากทำอาหารเป็น

หรือเป็นคอร์สอื่นที่หน้าสนใจก็ได้ค่ะ   

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่