สอบถามเรื่องการเกณฑ์ทหารคร้าบบ เคยผ่านการผ่าไข่บิดมาจะได้รับยกเว้นการเกณฑ์ทหารไหมครับ >_<"///

ไม่อยากจะผ่อนผันแล้วเสียเวลาอ่าครับ เกรดก็เพิ่งออกเมื่อ 30 มีนา ที่ผ่านมา แล้วใบจบที่อนุมัติโดยสภามหาวิทยาลัยออกไม่ทัน อมยิ้ม20
จะใช้ใบรับรองยื่นเพื่อขอลดหย่อนในกรณีที่จับได้ใบแดงแทนได้ไหมครับ   
แล้วถ้ายังไม่จับ จะหางานยากไหมครับ เพื่อนๆพี่เคยมีประสบการณ์แบบนี้ไหม ^^

พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่