Emergency Man and Woman ดู EP18 EP19 จบแล้วมีข้อสงสัยค่ะ เรียนเชิญแม่ยกทุกสถานบันนะคะ

ใคร ๆ ก็รู้ว่าเราเป็นแม่ยกหมอกุ๊กทีมอย่างเหนียวแน่น
ขนาดที่ว่า กินไม่ได้ นอนไม่หลับ ขับถ่ายไม่ได้
เพราะอกหัก รักคุด ตุ๊ดเมินอย่างแรง กับ EP ที่ผ่านมา
จริง ๆ แล้วเรายังไม่ได้ดู EP18 เลยนะคะ ทำใจไม่ได้จริงๆ
ความรู้สึกยิ่งกว่าโดนแฟนแทงข้างหลังทะลุใส้ติ่ง

ด้วยความบังเอิญ จึงมีโอกาสได้เข้าไปดู EP19
(อย่างไม่ตั้งใจ จึงหรี่ตาข้างนึง ดูด้วยตาซ้ายข้างเดียว...)
ว่าแล้วก็หายใจเอา  O2  เฮือกสุดท้ายเข้าไปเต็มปอด
ติดถีงอ๊อกซิเจนไว้ด้านหลัง เตรียมพร้อมสำหรับอาการอกหัก เผื่อจะขาดหายใจได้
ให้เพื่อนไปติดต่อหมอพัคซีอนไว้ด้วย เผื่อหัวใจวายตาย จะได้มีคนอัจฉริยะมาช่วย
หมอพัคตอบกลับมาว่า รักษาแต่เด็กเท่านั้น  แก่เหนียงยานให้ไปไกล ๆ (แอร๊ยยย ติ่งเสียใจ เสียแรงรักหมอพัคมานาน)

เรามีข้อสงสัยอยากถามทุกทีมนิดนึงค่ะ คือเราสงสัยมาก

เอ่อ คิมกุ๊กนี่ต้องเซ็ตผมทั้งเรื่องเลยหรือเปล่าค๊ะ   ตอนจะนอนยังไม่เว้น
จะหล่อไปไหนพ่อ แค่นี้คนก็ติดหนูกันทั้งโลกแล้ว

ปล. มีอีกข้อนึงค่ะ ถ้าสนใจจะจองคิวคิมกุ๊ก ไม่ทราบว่าอีก 20 ปี ถ้าเดี๊ยนเหนียงยานแล้ว คิมกุ๊กจะรับรักเดี๊ยนไหมคะ   555

รักน้า กุ๊กน้อย.....

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่