ร้าน Export Shop สอบถามทีครับ

กระทู้คำถาม
คือเพื่อนๆ พี่ๆ ในพันทิพย์ น่าจะรู้จักร้านนี้นะครับ คือมีอยู่ทั่วไปตามห้างเซ็นทรัล , เดอะมอลล์

คือผมอยากทราบแค่ว่าสินค้ามียี่ห้อที่เอามาขาย พวก F&F , H&M , Polo , Docker ฯลฯ อะไรต่างๆ เหล่านี้เนี้ย

มันเป็นของปลอมปะครับ หรือว่าเป็นสินค้าไม่ผ่าน QC หรือว่ายังไง เพราะอย่างเมื่อวานผมเดินเข้าไปดู

เจอเสื้อเชิ้ตยีนส์ของ H&M ก็สวยดีนะครับ แต่ตรงป้ายแบรนด์สินค้า ทางร้านจะทำการตัดหรือขีดฆ่าออก อันนี้ผมพอเข้าใจ

แต่ดีสีเสื้อสีอะไร มันก็เหมือนๆ กันนะครับ ไม่เห็นว่าจะแตกต่าง เลยงงๆ ว่ามันเป็นสินค้าแบบไหนกันแน่ ทำไมไม่ไปขายในช๊อป

ยี่ห้ออื่นๆ ก็เช่นกัน ขอบคุณสำหรับคำตอบครับผม ว่าจะลากหน่อย ฮา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่