ช่วยเปรียบเทียบที่นอน lotus royal california vs dunlopillo Heritage vs slumberland nature touch ให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือปัญหาที่นอนที่ใช้อยู่ตอนนี้ค่ะ คือ
1. พอคนข้างๆ พลิกตัวทีสะเทือนจนตื่นทุกครั้ง ข้อนี้สำคัญมาก สร้างความเครียดทุกครั้งที่ตื่น เพราะเป็นคนหลับยากร้องไห้
2. มีปัญหาปวดหลังค่ะ อยากได้ที่นอนที่รองรับหลังดีๆ แบบไม่นุ่มเกินไป
ตอนนี้สนใจที่นอน 3 ตัวนี้อยู่ค่ะ lotus royal california vs dunlopillo Heritage vs slumberland nature touch
มีงบไม่เกิน 25000  ค่ะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่