จะบริจาคของใช้เด็กอ่อนได้ที่ไหนบ้างครับ

พอดีมะรืนนี้เป็นวันเกิดแฟน และก็ใกล้วันเกิดเจ้าตัวเล็กอีกด้วย กำลังจะขวบนึงแล้วครับ
กะว่าวันเกิดปีนี้จะเอาของใช้เจ้าตัวเล็กที่ไม่ได้ใช้แล้วไปบริจาคเป็นพวก ขวดนม ที่นึ่งขวดนม แป้งเด็ก ตุ๊กตา น่ะครับ
อยากทราบว่าใน กทม มีที่ไหนรับบริจาคบ้าง searchหาในเนทมีแต่ไกลๆทั้งนั้นเลย
แบบว่าอยากนำไปให้เองน่ะครับ ไม่อยากส่งไปรษณีย์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่