ใครเคยโดนพ่อแม่ด่าแรงมาก จนน้อยใจ เลยย้ายออกไปอยู่ข้างนอกมั่งค่ะ

ญาติเราเองค่ะ แม่เขาด่าว่า "ชิง dog เกิด" //แม่เขาเป็นคนอารมณ์ร้อน โมโหร้ายอยู่แล้ว//แต่บางทีคำพูดนี่มันฆ่าคนได้เลยนะคะ//ให้ตีซะยังดีกว่า ยังเจ็บแค่ตัว

แม่เขาโมโหเรื่องเล็กๆน้อย เห็นญาติเรานั่งเล่นคอม เลยคงพาลโมโห

เขาออกจากบ้านมา 6 เดือนแล้ว //โชคดีได้งานที่มีหอพักให้ แต่เขาไม่ได้ติดต่อทางบ้านเลย//เราก็เข้าใจนะ เราก็เคยโดนแม่ด่าแรงๆเหมือนกัน ตอนเราเด็กๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่