ซีเรียสมาก! ขอสอบถามเรื่องการเผลอสอดใส่โดยไม่ใส่ถุงยางอนามัยครับ (18+)

คือปกติผมมีอะไรกับผู้หญิงมากหน้าหลายตาบ่อยๆอ่ะคับ
เเต่ครั้งนี้เมานิดๆ เลยเผลอสอดใส่โดยไม่ใส่ถุงยางไปประมาณ 7-8 ครั้งได้ เเต่ตอนนั้นก็ไม่ได้ถึงจุดสุดยอดอะไรนะครับ เเต่พอดีนึกขึ้นได้ เลยใส่ถุงยาง

พอตื่นเช้ามา ไม่รู้เป็นไร ซีเรียสขึ้นมาเลย =..=

อยากจะถามว่า มีโอกาสที่จะท้องไหมครับ ถ้ามีเเล้วจะสามารถป้องกันได้ทันเวลาไหม สามารถป้องกันได้อย่างไรบ้าง ?

ขอบคุณมากคับ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่