สอบถามเรื่องไซส์รองเท้า crocs ค่ะ

พอดีมี crocs คู่นี้อยู่ ใส่เบอร์m5/w7 ค่ะ

แต่จริงๆแล้วเท้ายาว 24.4 ปกติใส่รองเท้าเบอร์ 39
เมื่อไปเทียบกับไซส์ชาร์ต เราควรจะใส่เบอร์ m7/w9 ไม่ใช่เหรอคะ

สับสนนิดหน่อยค่ะ ว่าจริงๆแล้วริงเท้าใหญ่กว่าในชาร์ตรึเปล่า
พอดีจะซื้อคู่นี้จากอเมซอนไม่ทีให้ลองตามชิอปด้วย

ปล.ปกติแล้วรองเท้าcrocsยูนิเซ็กส์ ขนาดจะเท่ากันหมดทุกรุ่นเลยมัเยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่