รบกวนช่วยตรวจดูแกรมม่า สำหรับเขียน resume ให้หน่อยค่ะ

ถึงคราวต้องหางานอีกแล้ว จขกท เพิ่งเขียน resume เสร็จ อยากให้ผู้รู้ช่วยตรวจทานดูการเขียนประโยค และแกรมม่าภาษาอังกฤษให้หน่อยค่ะ

Objective : To obtain a junior secretary position where my communication skills, computer software knowledge and organizational abilities will be helpful in a challenging environment to achieve the corporate goals, and seeking the opportunity to grow with the international company

ยินดีรับฟังคำแนะนำ ติ และแก้ไขค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่