ชอบที่พักสวยๆของพระเอกนางเอกในซีรี่ส์เกาหลีเรื่องไหนกันบ้าง

เราดูซีรี่ส์เกาหลีมาไม่เยอะนะคะ ไม่ถึง 10 เรื่อง
แต่แทบทุกเรื่องที่ดู โลเกชั่นบ้านของพระนางแบบว่าสวยมากกกกกกกกกกก ทุกเรื่องเลย (ในเรื่องที่บทฐานะไม่ยากจนนักอ่ะนะ)
เราเลยอยากเห็นที่คนอื่นๆที่ดูซีรี่ส์กันมาเยอะๆบ้างว่า มีบ้านหลังไหน ซีนไหน ห้องไหน สวยถูกใจกันบ้าง
บางเรื่องนี่ดูแล้วแบบ แทบจะอยากแต่งห้องตามกันเลย

หลังแรกของเรา นี่ค่ะ บ้านในตำนาน ซีรี่ส์เกาหลีเรื่องแรกที่ดู Full House

ต่อมา บ้านพักของ ANJELL จาก You're Beautiful

ล่าสุดที่ดูก็นี่เลย คอนโดของโทเมเนเจอร์ และชอนซงอี จาก You Who Came From the Star

Cr.Google

มีเรื่องไหนสวยๆมาแชร์กันบ้างนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่