#ซื้อ LTF1ไว้เพื่อลดหย่อนภาษี ถ้าจะขายคืนในช่วงนี้เหมาะรึเปล่า

ซื้อ LTF1ไว้เพื่อลดหย่อนภาษี ตั้งแต่ 2009 ปีซื้อทุกปีตอนนี้ครบ 5 ปีแล้วถ้าจะขายคืนในช่วงนี้เหมาะรึเปล่า
(ในช่วงสัปดาห์นี้ 17-21 มี.ค) หรือจะรอหลังเมษายนไปเลย รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยค่ะ ซื้อไว้แต่ไม่ได้ติดตามหุ้นมาก
ดูแค่ราคาหุ้นรายวันแค่นั้น ลาสุดกองนี้ที่ 16.23 ค่ะ
ซื้อไว้ประมาณปีละ20000 หน่วย
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่