เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ชวนมาโพสรูป หนุ่มดอกไม้ที่เพื่อนๆชอบกันค่ะ (Kkon mi nam)

ตามหัวกระทู้เลยนะคะ ซึ่งถ้าไม่ต้องอธิบายความหมาย ชาวติ่งทั้งหลายคงรู้จักคำๆนี้อยู่แล้ว ว่าหมายถึงอะไร หนุ่มดอกไม้ ที่งามกว่าดอกไม้55 บางที่ ผช ยังหวั่นไหว หรือ อิจฉาได้ มันเป็นเทรนฮิต ที่ ผญ(สาวๆ) เอเชียส่วนใหญ่จะชอบกัน หรือ เพื่อนๆ คิดว่าใครน่าจะเพราะกับคำว่า "หนุ่มดอกไม้ " มาแชร์กันนะคะ
***ขอรูป แล้วก็เหตุผลประกอบด้วยก็จะดีนะคะ ถ้าจะให้ดี ช่วยเปรียบว่าเป็น ดอกอาไรด้วยก้ดีนะคะ 55
สำหรับ จขกท ดังนี้ค่ะ
ซงจุงกิ

คิมซูฮยอน

ยูซึงโฮ

อมยิ้ม17อมยิ้ม05พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่