เรียนไอเอลที่ไหรดีกว่ากันครับIDP,New cambridge,BCอะครับ

ลองค้นหาดูแล้วยังไม่ได้คำตอบเท่าไหร่เลยครับ

ส่วนมากมีแต่คนพูดถึงnew cambridge แต่ก็มีหลายคนบอกไม่ดีบ้างถ้าซวยไดด้อาจารย์ไม่ดี
แต่คนใกล้ตัวบางคนก็แนะนำnew แต่คนที่แนะนำนี่ไม่มีใครเรียนนิวเลย บอกแต่ว่าเห็นเพื่อนๆของมันเรียนละได้ผล

ส่วนIDPมีแนะนำไม่กี่คน แต่ส่วนมากคนที่แนะนำเค้าเรียนมาจากนิวเลย แล้วบอกว่าได้ผล

อยากเอาIELTS ให้ได้ 6 อะครับ ตอนนี้ 5.5 เอง

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่