กำลังหากีต้าร์โปร่งครับไม่เกิน4000บาท เป็นของขวัญตัวเอง

พอดีกีต้าร์ตัวเก่าโดนเจ้าของยึดไป ของมันเคยเล่นทุกวัน วันนี้ไม่มีให้เล่นก็แปลกๆไปครับ
เลยอยากได้ซักตัวให้ตัวเองวันเกิด กำลังเก็บตังค์อยู่
เลยอยากให้แนะนำว่ารุ่นไหนดี ช่วยบอกด้วยนะครับ
มีรูปกระกอบก็จะดีมากเลย
Ps.มีFasterตัวนึง พังไปแล้ว เฟรตมันสึกเลยลองซ่อมเอง
ตอนนี้ทาบเฟรตไหนก็เสียเดียวกันหมดเลยพอแก้ได้มั๊ยครับTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่