สอบถามการแบ่งส่วนหน้ากระดาษ โปรแกรม MS Word หน่อยค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ

คือแบ่งหน้ากระดาษเป็นสองคอลัมน์ซ้ายขวา(แบ่งแนวตั้ง)
แล้วต้องการที่จะพิมพ์หัวเรื่องที่อยู่บรรทัดบนสุด แล้วมันพิมพ์ไม่ได้ ต้องทำยังเหรอค่ะ
คือต้องการพิมพ์งานอารมณ์ประมาณข้อสอบที่มันมีโจทย์อยู่ด้านบน แล้วก็คำถาม 1-5 อยู่ด้านซ้าย 6-10 อยู่ด้านขวา อ่ะค่ะ

ใครพอจะทราบบ้างบอกเราหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

หลิ่วตา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แบบนี้หรือเปล่าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่