อยากทราบแหล่งซื้ออาหารทะเลสดๆ ราคาท้องถิ่น ที่พัทยา ชลบุรีครับ ผมพักที่หาดจอมเทียนครับ

ผมกำลังมีแพลนกับเพื่อนว่าจะไปเที่ยวพัทยาช่วง 10-14 มีนาคมครับ นั่งรถทัวร์ไปกัน
ไม่มีรถส่วนตัว และจองบ้านพักแถวหาดจอมเทียนในหมู่บ้านจอมเทียนซีวิวไว้ครับ
เพื่อนๆ เห็นว่ามีเวลาหลายวันก็เลยอยากซื้อพวกอาหารทะเลมาทำกินกันเอง
เลยอยากทราบแหล่งตลาดซื้ออาหารทะเลพวกหมึก กุ้ง หอย อะไรพวกนี้ครับ
มีที่ไหนใกล้ๆ และนั่งรถโดยสารไปได้บ้างครับ เอาแบบราคาชาวบ้านๆ น่ะครับ แหะๆ

พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่