ขนมแบบนี้ควรขายราคาเท่าไหร่ดีครับ ?

กระทู้คำถาม


เป็นวุ้นมะพร้าวครับ อันที่เป็นดอกไม้ กับ อันที่เป็นสี่เหลี่ยม
ควรขายเท่าไหร่ดีครับ ขอบคุณครับ ยิ้ม

*ต้นทุนอันที่เป็นดอกไม้ รวมกล่อง ประมาณ 60 บาท
*ต้นทุนอันที่เป็นสี่เหลี่ยม รวม กล่อง ประมาณ 20 บาท
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่