ค่าผ่าตัดริดสีดวงจมูกครับ ใครรู้ตอบหน่อย

และแล้วก็มาถึงวันนี้   เป็นภูมิแพ้ตั้งแต่เด็กครับ   จนตอนนี้หายใจไม่ออกแล้วหนึ่งข้าง  พบคุณหมอๆบอก ได้ผ่าแน่นอนเพราะมันเต็มพื้นที่แล้ว   

แต่นั้นยังไม่ช็อคเท่ากับ  คำพูดที่ว่า " ค่าผ่าตัดประมาณ 70000 บาท " (รพ เอกขน ข้างเซ็นทรัลบางนา)

โอ้วพระเจ้า    ถ้าซัก3-4หมื่น ก็พอไหว แต่นี่ จะเกือบแสนแล้วนะครับ  ไม่รู้ว่าใครพอทราบราคาค่าผ่าตัดริสีดวงจมูกมั่งครับ  

ผมอยู่แถว ศรีนครินนร์  มีรพไหน  จัดงบผ่าตัดไม่เกิน40000บาทมั้ย อาจจะบวกลบซักหมื่นก็ยังพอไหว  เพราะเบิกบริษัทได้ไม่น่าจะเกิน 30000 บาท

ที่ดูๆไว้  ก็มีจุฬา  ไม่รุ้ว่าราคาเท่าไหร่

ยังไงขอข้อมูลด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่