ประจำเดือนไม่มา4เดือนแล้ว แต่ตรวจไม่เจอ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขอถามผู้รู้หน่อยค่ะ ปกติปจดจะมาไม่ปกติ 2เดือนมาทีค่ะ แต่ตอนนี้ไม่มา4เดือนจะ5เดือนแร้วค่ะ ตรวจหลายรอบแร้วค่ะ แต่ก็ขึ้นขีดเดียว แต่ท้องออกนะค๊ะ แระเจ็บที่หัวนมด้วยค่ะ แต่ไม่รู้สึกอะไรในท้องค่ะเพราะเป็นคนหนังท้องหนา อยากทราบว่ามีโอกาสท้องมั้ยค๊ะ แร้วถ้าเจาะเลือดจะเห็นผลดีกว่าใช่มั๊ยค๊ะ #ขอบคุนค่ะล่วงหน้าสำหระบคำตอบค่ะ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่