แฟนลิเวอร์พูลครับ คิดยังไงกับข่าวนี้ Liverpool plot Bojan Krkic transfer from Barcelona for a bargain £5million

มีข่าวว่า BR อยากจะรับช่วงต่อโบยาน จากอาแจ๊กซ์ที่ยืมมาจากบาร์เซโลน่า คิดว่าไงกันบ้าง

ส่วนตัวผม ก็ดีนะ เล่นกับบาร์เซโลน่ามาตั้งแต่เด็ก เข้าใจระบบการเล่นเป็นอย่างดี ผ่านเกมส์ลาลีก้ามาเป็น 100 นัด ไหนจะผ่านกัลโช่กับ โรม่า มิลาน มาอีก เล่นได้สารพัดตำแหน่งในแดนหน้า อายุแค่ 23 ปี ผมว่าถ้า BR สามารถขุดความสามารถของโบยานตอนเป็นดาวรุ่งได้ ดีลนี้ก็ไม่ต่างกับคูตินโญ่ สรุป ผมเอา คุณละครับ เอาโบยานไหม

ปล.เชิญ คุณ The Poprock ให้ทรรศนะด้วยนะครับ ฝีเท้าโบยานตอนนี้เป็นไงบ้าง หรือท่านใดที่ตามดู เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ครับ สารภาพปีนี้ผมไม่ค่อยได้ตามดู Ajax เท่าไหร่ ชอบแข่งตรงกับลิเวอร์พูล ไม่ก็คู่ใหญ่ลีกอื่น

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่