คุ้มนางครวญกับเวียงร้อยดาวดำเนินมาต่อเนื่องมาแชร์กันหน่อยครับ2เรื่องนี้

คุ้มนางครวญ กับ เวียงร้อยดาว มีฉากไหนใช้เงาบนผนังบ้างครับ

ฉากที่โหด หรือว่าฉากไหนที่ใช้เงาแทนตัวจริง อยากรู้ว่า น้าถา ผู้กำกับจะให้เหนแบบโหดๆหรือว่าใช้เงาบนผนังตามเซนเซอร์ละครไทยอยากรู้ครับ ช่วยแขร์คำตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview