ใครจองหรือลองได้ขับ Benz CLA250 แล้วบ้างครับ ?

ใครจองหรือว่าได้เบนซ์ Benz CLA250 มาใช้แล้วบ้างครับ ผมเห็นสเป็คแล้วชอบมาก โดยเฉพาะดีไซน์ที่สวยถูกใจสุดๆ หลังจากได้ไปลองนั่งมาแล้วรู้สึกว่าภายในวัสดุดีกว่าcamryเยอะ  เรื่องความแรงคงไม่ต้องบรรยายเพราะเดียวจะยาว  เลยอยากถามว่าถ้าจอง  CLA250 แล้วจะได้รถเร็วสุดเมื่อไหร่ครับ ถ้าเราไปซื้อใบจองที่เค้าขาย จะได้ตาม วันที่เค้าลงไหมครับ แล้วได้ออฟชั่นอย่างไรบ้าง ผ่อน/ดาวน์กันเท่าไหร่ จะได้เปรียบเทียบกับเซลล์ที่เสนอมาผม และใครที่ได้รับรถแล้วบ้าง ว่าใช้แล้วเป็นไง ทั้งเรื่องของแรงเครื่อง และการบริโภคน้ำมัน ขอบพระคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่