transit tour Incheon

อยากถามคนที่เคยใช่บริการทรานสิททัวร์ของสนามบินอินชอนอะครับว่าดีหรือป่าว แล้ววิธีซื้อ และตอนอยู่ในทัวร์ทำอะไรบ้างอะครับ ขอแบบละเอียดหน่อยอะครับ ว่าต้องซื้อทัวร์ที่ไหน การผ่านimmigration ผมมีเวลา7ชม.ครึ่งเลยอยากลองไปโปรแกรมtemple in Incheon 2ชม. อะครับเผื่อเวลาเอาไว้ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น