[CR] Review : กระเป๋า MAOMAOBAG

กระทู้รีวิว
สวัสดีค่ะสาว ๆ ห้องแป้ง
วันนี้จะมาอวดกระปู๋ววว เอ๊ยย อวดกระเป๋า พรีออเดอร์จากเกาหลี ยี่ห้อ MAOMAOBAG ค่ะ

ตอนแรกอยากได้สีนี้ ภาพจากอินเทอร์เน็ตนะคะ

แต่สีนั้นดันไม่มี มีแต่สีนี้แทน

ง่าาาาาา สีแจ่ม ได้ใจ ตกลงเอาก็เอา อยากได้มานานแล้ววววว

จากนั้นก็สั่งไป แล้วก็รอ ๆ ๆ ๆ
จนกระทั่งวันศุกร์กระเป๋ามาถึงมือแล้ววว

ตื่นเต้น ๆ ๆ จะเป็นยังไงน๊า สี แบบ จะเป๊ะไหมน๊าา

แถ่น แทน แืท๊นนนนนน กรีดร้องงงง ถ่ายในห้องนะคะมันมืดไปหน่อย แต่สีจริง ๆ แจ่มมาก มาก

อีกด้าน ๆ

ซูม ใกล้ ๆ

หลงรักในสีสันอันแสบทรวง <3

ลองมาดูด้านในกันบ้าง

สายพันมาให้อย่างดีค่ะ

มีถุงมาด้วย

มีสายมาให้ 2 เส้น ดูแข็งแรง ทนทานดีค่ะ

ชัด ๆ ตรงพู่

ซิปรูปแมว

รูปสุดท้ายแบบใส่สายแล้วค่ะ ภาพอาจมืดหน่อยนะคะ

ใบนี้ได้มาในราคา 750 บาทค่ะ ซึ่งก็ถือว่าราคาสูงกว่าที่เคยซื้อกระเป๋ามาทั้งหมดเลย แต่ความอยากได้มันบังตาอ่ะ >,<
ความพอใจกับสินค้าให้ 4 เต็ม 5 นะคะ หักตรงที่ ใบมันเล็กกว่าที่คิดไว้ (ลืมดูขนาดที่ทางร้านเขียนไว้ให้) แล้วก็สายปรับสั้น - ยาวไม่ได้ แต่โดยรวมแล้วชอบมากค่ะ สีแซ่บดี อิอิ
ขอจบการรีวิวเพียงเท่านี้ค่ะ สวัสดีค่าาาา ^^

ชื่อสินค้า:   กระเป๋าสะพาย
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่