[ivf] เพิ่งไปตรวจ HCG มาค่ะ ได้ขนาดนี้ถือว่ามากหรือน้อยค่ะ

หายไปนาน เพิ่งกลับมาใส่ตัวอ่อนอีกรอบค่ะ รอบที่ 3 ใส่ไปวันที่ 10 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมา จริงๆหมอนัดตรวจเลือด วันศุกร์แต่พอดีติดธุระ
เลยเลื่อนมาตรวจวันนี้ค่ะ ได้ค่า hcg  256  เห็นเพื่อนๆบางคนได้ค่าสูงมาก แล้วจากนี้ต้องปฏิบัติตัวยังไงต่อค่ะ
เราไม่กล้าเดินเยอะ ไม่กล้าขับรถเลยค่ะ กลัวมากๆ เพราะกว่าจะได้หลายรอบจนท้อเหมือนกัน ลูกติดแน่นรึยังค่ะช่วงนี้ จะได้ทำตัวปกติได้สักที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่