ยอดกุนซือทะลุมิติ ของมติชน

กระทู้คำถาม
ยอดกุนซือทะลุมิติ นี่กี่เล่มจบครับ  ของ สนพ.มติชน  เห็นพึ่งมีเล่ม1  แล้ว SERIES จะหาดูได้ที่ไหนครับ  ใครรู้ช่วยบอกที
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เห็นสำนักพิมพ์ลงไว้ว่า 3 เล่มจบนะคะ
แต่ว่าตอนนี้ออกมาแค่ 1 เล่ม
สั่งซื้อได้ที่เวปของมติชน กับที่เราสั่งที่ซีเอ็ด คะ คิดว่านายอินทร์ ก็น่าจะมีนะคะ พวกร้านหนังสือน่าจะมีแล้วหล่ะ
ซีรีส์ เห็นมีในยูทูบและก็เวปที่ดูซีรีส์  น่าจะมีแปลหลายตอนแล้วแต่ยังไม่จบ
ถ้าเป็นซีรีส์ ต้อง ค้นหาคำว่า สองสิงห์ยอดนักสืบ คะ เห็นว่าเนื้อหาในซีรีส์จะถูกปรับเปลี่ยนไปบ้าง เพราะทางการจีนไม่ให้สร้างแนวย้อนเวลาอะไรนี่ก็ไม่แน่ใจอ่านจาก ตัวอย่างที่ลงในยูทูบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่