[พ่อไก่แจ้] ❤ 'แจ็ค' ♫ แฮปปี้ดี๊ด๊าสาวๆๆเต็มกองถ่าย ✩

นอกจากหล่อแล้วยังเล่นบทเจ้าชู้ในละคร “พ่อไก่แจ้” ทางช่อง 3 ได้พริ้ว ซึ่ง แจ็ค–เมธัส ตรีรัตนวารีสิน เผยว่า

“เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่ผมรับบทเจ้าชู้แบบเต็มตัวครับ จะเป็นโปรดิวเซอร์ค่ายเพลง มีศิลปินสาวๆ อยู่ในสังกัดมากมาย
เดินไปไหนหญิงงี้ตรึม จะเป็นความภาคภูมิใจของแก๊งพ่อไก่แจ้มาก สำหรับการแสดงในละครพวกเรา 5 หนุ่มในแก๊ง
จะมีการปรึกษากันว่า ตรงนี้ๆ มีจังหวะอะไรให้เติมอะไรได้บ้าง ก็อยากจะบอกว่าความเจ้าชู้มันมีอยู่ในตัวของผู้ชายทุกคนอยู่แล้ว
แต่ในการแสดงพวกเราก็ทำให้มันดูสมจริงมากขึ้น แรกๆ ที่เล่นก็ยังไม่คุ้นเคยกับพี่ๆ เพื่อนๆ ในแก๊ง ก็อาจจะดูเกร็งๆ ไปบ้าง
แต่หลังๆ พอสนิทกันทำให้เล่นแล้วสนุก มีความสุข อยากให้ทำ 3-4 ภาคไปเลย มากองทีเห็นสาวเต็มเลย
ทำให้ลืมเหนื่อยไม่หิวข้าวเลย เรียกว่ากระชุ่มกระชวยหัวใจมากๆ เห็นน้องๆ เค้าเล่นกันแล้วมีความสุขครับ (หัวเราะ)”.

โดย: ทีมข่าวบันเทิง

15 กุมภาพันธ์ 2557, 05:15 น.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่