กำลังจะได้บ้านใหม่ครับกำลังดู แอร์ และ ชุดเครื่องนอน เลยอยากถามดังนี้ครับ

กำลังจะได้บ้านใหม่ครับกำลังดู แอร์ และ ชุดเครื่องนอน เลยอยากถามดังนี้ครับ
1.แอร์13000btu Mitsubishi mr.slim ที่โฮมโปรหรือ บิ๊กซี หรือ โลตัส ดีครับ หรือมีที่ไหนแนะนำบ้าง(ข่างติดตั้งด้วยนะครับ)
2.เฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่ไหนถูกสุดครับ ระหว่าง โฮมโปร koncept , SB furniture.
3.ที่นอน 6 ฟุต ที่ไหนถูกสุดครับ โฮมโปร koncept, bigC, lotus, SB furniture,

ขอบคุณครับ อ้อ ผมซื้อบ้านอยู่อยุธยานะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่