ดูคุณชายปวรรุจย้อนหลังแล้วเพิ่งเกิดคำถาม

การที่จะให้ท่านหญิงลงมาแต่งงานกับสามัญชนในสมัยก่อน นี่เขาไม่เห็นด้วยกันจริงๆใช่ไหมครับ เคยอ่านเจอ คุณชายกับท่านหญิง ก็แต่งงานกันเยอะอยู่ แต่ในละคร ทรงมีพระคู่หมั้นอยู่แล้วด้วย อยากรู้ครับ ว่าเคยมีเหตุการณ์กีดกัน หรือ ฝ่ายชายน้อยเนื้อต่ำใจ หรือฝ่ายผู้ใหญ่ของผู้ชายคิดว่าไม่เหมาะเลยห้ามปรามไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่