ให้ Home Pro ออกแบบห้องน้ำให้ ผลงานน่าผิดหวัง

กระทู้สนทนา
ต้องการจะ รีโนเวทบ้านครับ อยากลดต้นทุนค่าออกแบบ
ไปที่ HP ใกล้บ้านเลยครับ (ภาคอีสานตอนบน) พนักงานออกแบบนั่งคุยกัน กินอาหารว่างสบายๆ ดูไม่น่าจะยุ่งสักเท่าไหร่
ส่งขนาดห้องเรียบร้อย บอกเอาแบบจัดเต็มเลยนะครับ บิวด์ได้บิวด์เลย ไม่จำกัดงบ เอาแบบแยกก๊อกผสมด้วยนะครับ
..........รออยู่ 1 อาทิตย์แวะไปถาม.....ยังไม่เสร็จค่ะพี่งานเยอะ เลยเอาส่งส่วนกลางให้ช่วยออกแบบให้
รอต่อไปอย่างใจจดใจจ่อ ....ส่งส่วนกลางเชียวว่ะ ต้องเลิศแน่นอน ส้วมตู เมื่อวานครบ 2 สัปดาห์ได้รับแบบทาง อีเมล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่