พึ่งไปดู I Frankenstiene มาเมื่อวันเสาร์ มีข้อสงสัยหน่อยจึงขอถามครับ มีสปอลย์นิดหน่อย

ในฉากช่วงท้าย    ก่อนที่อดัมและราชินีกอร์กอยและลูกน้องจะเข้าไปถล่มวังของเจ้าชายปีศาจนิดนึง

มีฉากคนแก่คนนึงที่ใช้ชุดเหมือนกะพวกนักการ     กำลังก๊อป.ข้อมูลจากคอม.ลงflachdrive   เมื่อก๊อปเสร็จก็ดึงเอาflachdrive ออกมาใส่กระเป๋าเสื้อแล้วก็เผ่นออกจากที่นั่นไปทันที     แล้วอดัมกะพวกราชินีก็บุกเข้ามาถล่มวังปีศาจ

ก็เลยอยากจะถามว่าตาแก่คนนั้นเป็นใครละครับ ?     ตอนแรกผมนึกว่าเป็นตาเจ้าชายปีศาจซะอีก

ลป.หากจะสร้างต่อภาค2ก็คงจะเอาเหตุการนี้เป็นต้นเหตุละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่