ใครเคยทำงานที่ออสเตรเลีย เป็นอย่างไรกันบ้างค่ะ ช่วยแชร์กันหน่อยค่ะ

ใครเคยทำงานที่ออสเตรเลีย เป็นอย่างไรกันบ้างค่ะ ช่วยแชร์กันหน่อยค่ะ
โดยเฉพาะงานเสิร์ฟ เจ้าของร้านเป็นยังไงนิสัยดีหรือเปล่า ลูกค้าเป็นยังไง มีปัญหาอะไรบ้าง ได้เงินดีหรือเปล่า เหนื่อยมากมั้ย เพื่อนร่วมงานเป็นยังไง ฯลฯ

ปีหน้าจะไปเรียนต่อที่เมลเบิร์นค่ะ และคงจะหางานทำด้วย อยากทราบเผื่อจะได้เตรียมตัวเตรียมใจไปให้พร้อมค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่