ขอเส้นทาง กทม. - เชียงใหม่ ต้องผ่านจังหวัดอะไรบ้างคะ ?

ตั้งใจจะออกจาก กทม. และตั้งใจผ่านไปทางพิษณุโลก หนูต้องผ่านจังหวัดอะไรบ้าง ?
กะจะแวะถ่ายรูปไปเรื่อยๆ ค่ะ สถาพถนนและเส้นทางเป็นยังไงบ้าง
ที่พิษณุโลกมีที่พักตรงไหนแนะนำ รบกวนพี่ๆ ในพันทิพแนะนำหน่อยนะค้า

ปล. จังหวัดไหนมีอะไรเด่นๆ น่าเที่ยว แนะนำหน่อยนะคะ หนูจะไปตามหาไอเดียในการทำงานด้วยค่า

ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยยยย เพี้ยนออกทริป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่