ผู้หญิงทำน้ำแตกใส่เบาะหน้าเหนียวและเหม็นเปรี้ยวทำความสะอาดยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
ทำน้ำนมเปรี้ยวยาคูลท์แตกใส่เบาะหน้า เหนียว เหม็นเปรี้ยว
เบี้ยงต้นใช้ผ้าชุบน้ำเช็ดหลายรอบแล้วกลิ่นจางลงแต่กลิ่นยังไม่หมดซักที
ขอความช่วยเหลือแนะนำการทำความสะอาดหน่อยครับ
ป.ล.เอาแบบไม่ต้องถอดเบาะนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่าน
ป่านนี้"แลตโตบาซีลัส"วิ่งลงไปใต้เบาะเข้ากล่องจานดาวเทียมรวนไปหมดแล้วมั้งครับ
ยังไม่ได้ดูใต้เบาะเลยง่วงแล้ว
ถามเผื่อวิธีเอา"จุลินทรีย์"ออกจากกล่องจานดาวเทียมใต้เบาะด้วยนะครับทำไงดี
ทุกอย่างเป็นเรื่องจริงครับแต่ผมไม่อยากเครียดทั้งที่เซ็งมากๆอมยิ้ม17

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 15
ลองดูอากู๋หรือร้านที่ขายอุปกรณ์เกี่ยวกับรถนะตามห้าง โฟมทำความสะอาดเบาะกำมะหยี่ ประมาณ 200 ค่ะ ช่วยได้

จริงๆว่าจะไม่ตอบนะ ติดเรทเหลือเกิน 555+
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่