เราสามารถขอลายเซ็นAvrilในคอนได้หรือเปล่าคะ?

กระทู้คำถาม
จขกทไปคอน Live in Singapore วันที่ 15 กุมภาฯ นะคะ ไม่ใช่ที่ไทย T T (อยากไปของไทยมากกว่า พอดีติดเรียนที่ SG)

คือเราอยากได้ลายเซ็นเจ้แกมาก ฟังมาตั้งแต่อยู่ปอหกจนเรียนโทก็แล้ว เป็นนักร้องคนเดียวที่มีเก็บทุกอัลบั้มอ่ะค่ะ

ถ้าอยากได้ลายเซ็นนี่ ต้องไปก่อนหรือหลังคอนฯกี่ชั่วโมงคะ? ทำยังไงถึงจะได้เจออ่าาาา (เตรียมซื้อเสื้อขาว มาให้Avril เซ็นโดยเฉพาะ)

ขอบคุณทุกๆท่านนะคะ
แสดงความคิดเห็น