ด่วนค่ะ!! บัตร ปชช.หายวันนี้ แต่ อยากไปใช้สิทธิ์เลือกตังค่ะ

มีคนบอกว่าตอนนี้กทม.เปิดให้ทำ บัตร ปชช.วันเสาร์ก่อนถึงวันเลือกตั้งที่ สำนักงานเขต 50 ที่ , รถไฟฟ้าบีทีเอส , ห้างพาราไดซ์ ในกรณีบัตรหายเราสามารถทำที่บีทีเอสได้ไหมคะ?? ทะเบียนบ้านเราอยู่ในจ.สมุทรปราการค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ มีสิทธิ์เลือกตั้งครังแรก ไม่อยากละทิ้งสิทธิ์ของตัวเองค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่