เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

จักรเย็บผ้า Juki ที่ตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี

อยากทรายว่าจักรเย็บผ้า Juki ที่ตั้งฮั่วเส็ง ธนบุรี เป็นจักรอุตสาหกรรม หรือจักรกระเป๋าหิ้วคะ
พอดีตอนนี้สนใจจักรกระเป๋าหิ้วของญี่ห้อนี้อยู่ คือ JUKI HZL-F600 ค่ะ แล้วรุ่นรองลงมาก็คือ JUKI HZL-F400 , JUKI HZL-F300  
เห็นว่าเปิดตลาดไทยที่ตั้งฮั่วเส็งเป็นที่แรก พอดีอยู่ต่างจังหวัด
เลยอยากขอสอบถามข้อมูลจากคนที่เคยผ่านไปแถวนั้นดูก่อนที่จะขึ้นไปดูเองน่ะค่ะ
ราคาที่เมืองนอกก็แพงเอาการอยู่ เลยอยากทราบว่ารุ่นนี้ที่ไทยจะแพงมากหรือปล่าวน่ะค่ะ ยิ้ม
ถ้าใครอยู่แถวนั้นแล้วเคยเห็น รบกวนช่วยบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่าาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่