ว่าด้วยเรื่อง..กลุ่มและบ้านคนชอบ JP-JamePunch แวะมาทางนี้!!

ก่อนอื่นขอสวัสดีอย่างเป็นทางการนะค่ะ กระทู้นี้ตั้งขึ้นมาเพื่อมาทำความรู้จักและแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ว่าชอบ JP-JamePunch ตรงไหน ประทับใจอะไรในตัวของทั้งคู่ (ห้ามพาดพิงถึงบุคคลที่ 3 กันนะค่ะ อย่าให้ความรักกลุ่มน้อยๆที่มีรักยิ่งใหญ่ให้น้องทั้งคู่ ต้องมาเปื้อนเพราะคำพูดหรือการแสดงความคิดเห็นของพวกเราเลย) และที่สำคัญ..ย้ำนะค่ะ หากไม่ชอบหรือไม่พอใจหรืออะไรก็ตามที่เกี่ยวกับน้องทั้งคู่..ก็อย่าพยายามเข้ามาก่อกวนหรือสร้างปัญหานะค่ะ เราอยู่ในที่ของเรา..คุณก็ควรอยู่ในที่ของคุณ เรารักใครก็ควรที่จะสนับสนุนน้องๆไม่ว่าจะแสดงหรือเล่นคู่ใครก็ตามนะค่ะ
      เอาล่ะ เวิ่นเว้อมานานพอสมควร ขอมือคนรัก เจมส์ พั้นช์ หน่อยค่า เข้ามาพูดถึงน้องๆ แสดงความรัก และความรู้สึกว่าเป็นยังไงกันบ้าง ใครมีรูปฟินๆใครมีคลิปสุดจิ้น เอามาแปะให้ดูกันได้เต็มที่เลยจ้า..แวะมาทำความรู้จักกันหน่อยนะ
หัวใจจุ๊บๆยิ้มเยี่ยม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่