อาการของคนโดนของอิสลามและวิธีแก้ของอิสลาม ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ

กระทู้คำถาม
ถ้าแฟนโดนของอิสลามล่ะค่ะ มีวิธีแก้อย่างไรบ้าง.  เพราะสัปดาห์ก่อนไปเดินตลาด เจอหน้า ผญ คนใหม่ของแฟนถึงกับจะอาเจียน  พอไปถามทวดที่ประทับทรง เขาบอกว่า ญ คนนั้นทำของอิสลามใส่แฟน ตอนนี้แฟนกับดิฉัน ไม่ได้คุยกันเรย ถึงเจอกันก็ไม่มองหน้ากันเรยค่ะ  และเพื่อนของแฟนก้อบอกว่า ดูเขาซูปๆไป  ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่