แต่งแน่!! แบงค์ แบล็ควานิลลา บอกฤกษ์แต่งงาน 2 พ.ย.57 ยินดีล่วงหน้าเลยนะคะ^^

เรื่องไหนที่น่ายินดีเราก็พร้อมที่จะแสดงความยินดีอย่างมากโดยเฉาะเรื่องแต่งงาน 555 (เผื่อจะได้ส่งผลมาให้เราได้แต่งบ้าง) คราวนี้ก็เป็นข่าวดีของ แบงค์ แบล็ควานิลลา กับ ไอซ์ จีรนันท์ ปรีดากุล ลูกสาวน้าค่อม ชวนชื่น ที่ได้ฤกษ์แต่งงาน 2 พ.ย.57 นี้ ดีใจด้วยนะคะที่จะได้เป็นครอบครัวเดีบวกับน้าค่อม คงจะมีความสุขน่าดูเลย เพราะน้าค่อมแสดงอะไรก็ฮา ชีวิตจริงคงอารมณ์ดีอยู่ใกล้แล้วมีความสุขน่าดู เราก็ขอแสดงความยินดีผ่านกระทู้นี้นะคะ ขอให้รักกันนานน้าเยี่ยมเยี่ยม
เครดิต คันปาก

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview