(พี่ทอง คือหัตถาฯ) เริ่มรู้สึกว่าจะชอบ จอม ศรุต แล้วหล่ะ เค้าเล่นพรมแดนหัวใจด้วยหรอค่ะ

เห็นครั้งแรก ตอนดูเรือนกาหลง เป็นเพื่อนพี่ไม้ ตอนนั้นรู้สึกสะดุด ตานิดนึง เพราะน้องถอดเสื้อ แย่งซีน 555
ดูมั้งไม่ดูมั้ง จนมา คือหัตถาฯ ตอนแรกๆ ไม่ได้ดูเหมือนกัน เห็นจาดกในพันทิป ว่าเค้ามาเล่นบท นายทอง เลยลองตามไปดู เออน่ารักดีหว่ะคนอารั้ยยย?? ชอบพูดคนเดียว 555+
ดูไปดูมา เค้าก็หล่อดีเหมือนกันนะค่ะ ดูเป็นผู้ชายหล่อเลว  หน้าตาร้ายๆสูง ยาว หุ่นแซบ แบบนี้ สเปค จขกท.  555+

วันนี้เปิดผ่าน พรมแดนหัวใจ ปกติไม่ได้ดู เพิ่งเห็นวันนี้ ว่าเค้าเล่นด้วยหรอค่ะ เพิ่งรู้ ออกเยอะมั้ยค่ะ จะตามไปดู แล้วมีเรื่องอื่นที่เค้าเล่นอีกรึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่